![](https://www.technicchan.ac.th/wp-content/uploads/2021/01/00500-5.jpg)
วันอังคารที่ 12 มกราคม 2564 วิทยาลัยเทคนิคจันทบุรี สถาบันการอาชีวศึกษาภาคตะวันออก ให้การต้อนรับ พลตำรวจตรี จรัล จิตเจือจุน รองผู้บัญชาการตำรวจภูธรภาค 3 รักษาการแทนผู้บังคับการ ตำรวจภูธรจังหวัดจันทบุรี เนื่องในโอกาสมาตรวจเยี่ยมการดำเนินงานการควบคุมและป้องกันการแพร่ระบาดของโรคติดเชื้อไวรัสโคโรนา 2019 (COVID – 19 ) ของวิทยาลัยเทคนิคจันทบุรี โดยมีคณะผู้บริหาร ครู และสมาคมศิษย์เก่า ครู ผู้ปกครอง วิทยาลัยเทคนิคจันทบุรี ร่วมให้การต้อนรับ ณ ศูนย์การเรียนรู้วิชาชีพเพื่อบริการชุมชน วิทยาลัยเทคนิคจันทบุรี
ข่าวเพิ่มเติม
เกียรติบัตรประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์
ประกวดราคาซื้อเครื่องมือประจำตัวผู้เรียนเฉพาะอาชีพของนักเรียนสายอาชีพ อาชีวศึกษา ปีการศึกษา ๒๕๖๗ ด้วยวิธีประกวดราคาอิเล็กทรอนิกส์ (e-bidding)
ภาพการประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์อาชีวศึกษา ระดับภาค ภาคตะวันออกและกรุงเทพมหานคร ประจำปี 2567