![](https://www.technicchan.ac.th/wp-content/uploads/2020/05/หน้าปก-11.jpg)
วันจันทร์ที่ 18 พฤษภาคม 2563 เวลา 10.45 น. นายณรงค์ สุขเจริญ ประธานคณะกรรมการอาชีวศึกษาจังหวัดจันทบุรี มอบช่อดอกไม้ร่วมแสดงความยินดีกับนางสาวคณัสนันท์ ศรีเกียรติ รองผู้อำนวยการเทคนิคบ้านค่าย ในโอกาสที่ย้ายมาดำรงตำแหน่ง รองผู้อำนวยการวิทยาลัยการอาชีพนายายอาม โดยมีนายพิรุฬห์ วิริยะประกอบ ผู้อำนวยการวิทยาลัยการอาชีพนายายอาม และคณะ ให้การต้อนรับ ณ ห้องประชุมวิทยาลัยการอาชีพนายายอาม
ข่าวเพิ่มเติม
เกียรติบัตรประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์
ประกวดราคาซื้อเครื่องมือประจำตัวผู้เรียนเฉพาะอาชีพของนักเรียนสายอาชีพ อาชีวศึกษา ปีการศึกษา ๒๕๖๗ ด้วยวิธีประกวดราคาอิเล็กทรอนิกส์ (e-bidding)
ภาพการประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์อาชีวศึกษา ระดับภาค ภาคตะวันออกและกรุงเทพมหานคร ประจำปี 2567